20,October,2017
 
รายชื่อผู้สมัครเข้าแข่งขัน J-Quiz รอบ 10.00 - 10.30 น.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สถาบันการศึกษา
1 ภัทรวรินทร์ นุตาคม โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
2 ชฎิลดา พิพัฒน์เอี่ยมทอง โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
3 นภดล ปัณฑโร โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
4 ต้นหน ตันติเวชกุล โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
5 ฐิตาพร มงคลศรี โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
6 สรณีย์ ชูยิ่งสกุลทิพย์ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
7 อุบลรัตน์ตำโสภา โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
8 พีรัญจ์ คชเสนี โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
9 ตีรณา กิจสนาโยธิน โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
10 ภูมิ  ฉันท์ทไกรวัฒน์ โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
11 จุฑาทิพ ดำรงรักษ์สุนทร โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์
12 นนทนันท์  จงทวีผล โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง
13 พัฑฒิพา เชยชม โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
14 สโรชา เรืองวงษ์งาม โรงเรียนฤทธิยะวิทยาลัย
15 ลักขณาวรรณ สินธุ โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์
รายชื่อผู้สมัครเข้าแข่งขัน J-Quiz รอบ 10.30 - 11.00 น.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สถาบันการศึกษา
1 เพ็ญพิชชา สาครธนากร โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
2 อธิชา จิณณวาโส โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
3 นฤท บุนนาค โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
4 ปวร ตุลวรรณธนะ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
5 ธนัช กันทพลหาญ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
6 รณกฤต คูร์พิพัฒน์ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
7 วริษฐา โรจน์ประภากร โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
8 นภัสสร พัลลภเจริญกิจ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา
9 ณัฐธิดา จันทร์วรเชษฐ์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
10 กาญจน์หทัย  เต็งเกียรติ์ตระกูล โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
11 วิศรุต วิชกรรม โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ
12 แววปราชญ์ พัฒนาปัญญาสัตย์ โรงเรียนอัสสัมชัญ
13 ธีรดล สมสุข โรงเรียนฤทธิยะวิทยาลัย
14 วิธิปธีมา ทวิชศรี โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์
15 เอริสา อจิอิเอะ โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ
รายชื่อผู้สมัครเข้าแข่งขัน J-Quiz รอบ 11.00 - 11.30 น.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สถาบันการศึกษา
1 วรรษิกา รัตนบุษย์ โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
2 สุธินี พงศ์ดารา โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
3 ชนิภรณ์ ตั้งสิทธิ์พันธุ์ โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี
4 หัฎฐะกมล หัถโกศล โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
5 พบสุข บุญเสรฐ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
6 ธนัชชา โอภานุรักษ์ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
7 อิทธิพัฒน์ สมบัติบริบูรณ์ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
8 คทาณัฐ เมธชนัน โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
9 รัฐวรรณ มังกรกิม โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
10 อภิชญา กองแก้ว โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย
11 บุรัสกร สง่า โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์
12 ชลธิชา สาระสิทธิ์ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินวิโรจน์
13 กัญญาณัฐ ชั้นศิริ โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์
14 ภาวิตา ใจดี โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ
15 กฤติยาภรณ์ สมบรูณ์ โรงเรียนมัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ
รายชื่อผู้สมัครเข้าแข่งขัน J-Quiz รอบ 11.30 - 12.00 น.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สถาบันการศึกษา
1 กัญญาพร ชิวปรีชา โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
2 เปมิกา บัวลาด โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
3 ศรศิลป์ นงค์พรหมมา โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
4 สุรัชนา วงเกียรติรัตน์ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
5 กวิน เซ่งเจริญ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
6 นฤมณ ดลมหัทธนะกิตติ์ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
7 อินทัช ลีลาปิยมิตร โรงเรียนสาธิตแห่งมหาวิทยาลัย
เกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยพัฒนาการศึกษา
8 นภัสสร เผ่าพันธุ์ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
9 พิสุทธินี น้ำคำภา โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
10 วรวิพร ประสิทธ์สุข โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
11 ธัญญา วิญญูธนสมบัติ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
12 อคิน รุจิปรียากุล โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
13 แทนไท ปัถมขจร โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
14 พิม ยศไกร โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินวิโรจน์
15 ชัญญา สุทธิ โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์
รายชื่อผู้สมัครเข้าแข่งขัน J-Quiz รอบ 13.00 - 13.30 น.
ลำดับ ชื่อ - นามสกุล สถาบันการศึกษา
1 ชฎาวีร์ พิพัฒน์เอี่ยมทอง โรงเรียนสาธิต มหาวิยาลัยศิลปากร
2 วิรวิชญ์ วีร์วรวงศ์ โรงเรียนสาธิต จุฬาลงกรณ์มหาวิยาลัย      ฝ่ายมัธยม
3 จิราพัชร เลิศธรรมขจร โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนแวนต์
4 อภิษฐา สิทธิพรรัตนมณี โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
5 เบญจรัตน์ คงหมั่นกลาง โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
6 ชัญญา หวังไพบูลย์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
7 วัชรีพร สุขสมบรูณ์ โรงเรียนสายปัญญาในพระบรมราชินูปถัมภ์
8 ณัฐรีญา ลอมเศรษฐี โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
9 ณัฐิญา ลักษณะอัฐ โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
10 เนติญา คำมะนาด โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
11 วรรณพร นิติวรกุล โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
12 วิสุทธิ์ จินตกสิกรรม โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี
13 กุลสตรี แสงวงศ์ โรงเรียนศรีอยุธยาในพระอุปถัมภ์
14 นภสร คติวรเวช โรงเรียนราชินี
15 กชกร  คำหอม โรงเรียนเซนปอลคอนแวนด์
16 ณัฐนิช  เกื้อหนุน โรงเรียนเซนปอลคอนแวนด์
การแข่งขัน J-Quiz รอบFINAL เวลา  13.30 - 14.00 น.

 

***หากท่านใดไม่มีชื่อในรอบการแข่งขันกรุณาติดต่อที่จุดทะเบียนการแข่งขันภายในงาน เวลา 11.00น.

 

 

1,678 View
Last Update : 30 January 2015 17:36